Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

HUN ..!!!!!!!

Go down 
AuthorMessage
HoaHoDiep

HoaHoDiep

HUN ..!!!!!!! Empty
PostSubject: HUN ..!!!!!!!   HUN ..!!!!!!! Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 12:46 pm

Hun oi , anh biet roi se co luc em vo day doc nhung gi noi anh ( vi em gian anh nhung trong long em van quan tam va thuong anh ma` phai khong em? Anh biet nhieu khi tanh anh lo ra khong de? y' nhieu nen hay choc gian em hoai .. chuyen nay em cung biet ma ) cho nen anh quen sinh nhat em .. em gian anh ko biet lam sao noi vi` nhu em noi .. sn em qua roi` do' ma` .. may lan anh goi em em cung chi noi busy roi ban lam viec nen cung thoi .. chac la em ko muon noi nua phai ko .. vay anh lai suy nghi don gian qua .. anh nghi minh se den gia` van ngoi day tham hoi nhau .. hihi nhung ma` khong duoc vay va khong dung' .. Thoi thi` cho anh noi 1 chuyen voi em nha .. ( Anh khong lam duoc gi het cho em .. lai hay choc em gian hoai ..anh biet em cung met moi phai ko . anh khong biet noi lam sao nua .. chi? la nhung ngay qua anh hay len kiem em va nho em nhung khong thay em dau het .. cam giac ngay xua cung dan` di dau do' va buon` cung nhu khong hieu minh` ra sao .. nen thoi suy nghi hoai muon noi em 1 chuyen .. la` ngay xua em co noi minh se gap nhau kiep sau ..hih chac la ko duoc dau vi kiep nay gian hoai oan gia qua' kiep sau gap se co chuyen ko chung` danh nhau hay gay cai nhau du doi. lam .. vay thoi kiep sau dung` co hua hen. nha em .. moi. thu' do duyen no. di nha .. khong hua' nhau kiep nao` nua het .. tam biet em ..chuc em moi su vui ve va an lanh` ..
Back to top Go down
HoaHoDiep

HoaHoDiep

HUN ..!!!!!!! Empty
PostSubject: Re: HUN ..!!!!!!!   HUN ..!!!!!!! Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 11:29 pm

Em biết không khi mà nói chuyện với em .. anh cảm nhận lúc này em vẫn c̣n thương anh lắm .. ngay giây phút đó .. tíc tắc đó phải không em <!?> Tuy rằng đă nói rơ ràng với nhau nhưng thà như vậy .. em nói đúng .. và có em hiểu anh nhiều . Anh nhẹ nhàng trong ḷng nhưng anh lại buồn .. buồn nhiều nhưng anh ko muốn những ǵ lăng trí nơi anh làm em bị tổn thương biết là chính anh cũng làm em bị đau ḷng . Đừng buồn anh nha em ! Nếu em hiểu anh th́ mong là em suy nghĩ ra điều anh nghĩ tới . Cái giấc mơ em từng kể anh hay suy nghĩ em đă ảnh hưởng giấc mộng em lúc nào đó em gặp anh .. có thể là bao nhiêu kiếp hay kiếp sau cũng ko biết được .. em gặp va biết anh nhưng trái lại anh không biết em ..không rơ là em kiên tŕ nhẫn nại theo anh đến bao lâu và em có thể giúp lại anh nhớ em là ai .. thật tiếc khi giấc mơ đó chưa có kết quả phải không em !? Tội cho em và thương em làm sao , anh đă từng chia xẻ với em .. từng an ủi động viên em .. nhưng không thể chính tay anh xoa diụ nổi ḷng em . Về lần này anh đem sách kinh qua cũng nhiều nhưng cũng chuă đọc được ..anh là vậy đó .. rồi lại quên .. anh bực ḿnh chính anh .. nên anh hiểu anh không thể làm em vui vẻ hoài được .. I love you
Back to top Go down
HoaHoDiep

HoaHoDiep

HUN ..!!!!!!! Empty
PostSubject: Re: HUN ..!!!!!!!   HUN ..!!!!!!! Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 6:30 am

Gây rồi lại lolắng cho nhau ..thương như vậy làm sao mà chia tay cho đươc , HUN ơi .. HUN à .. câu này hai đứa cứ kêu với nhau măi không thôi .. thương làm sao .. tôi vẫn nhớ đôi mắt em có điều ǵ ẩn chứa muốn nói .. hờn trách rồi lại vui cười sau đó với tôi .. em không giận tôi được lâu .. tôi cũng vậy , t́nh cảm hai đứa là như vậy .. đă nhiều lần bị người ta chia cắt nhiều lần bị hiểu lầm chia tay hờn giận nhưng sau đó th́ .. cả hai lại cười h́ h́ với nhau .. nhớ nhau mà . Chẳng ai lỗi ai phải hết .. gây cho có vậy thôi , coi như gia vị trong cuộc sống đó mà , phải không hun ? Hun đang làm ǵ đó , chắc busy lo cho buổi sáng và đi làm phải không hun , em tối qua ngủ ngon không vậy .. có thấy anh nhắn em đi ngủ sớm không , em có nghe lời không đó , ngày thường em nên đi ngủ sớm nha em , nếu không cứ mất hoài giấc ngủ sẽ bệnh đó . Chỉ Only cuối tuần mới được thức khuya chút hihi ..
Anh chưa uống cafê v́ hôm nay tới trể chút .. bây giờ viét cho em rồi sẽ đi pha cafê uống .. em uống chút không pha luôn cho em . Muazhhhh
I love you
Back to top Go down
Sponsored content

HUN ..!!!!!!! Empty
PostSubject: Re: HUN ..!!!!!!!   HUN ..!!!!!!! Icon_minitime

Back to top Go down

HUN ..!!!!!!!
Back to top 
Page 1 of 1